ออกพ่นหมอกควัน บ้านเคสไข้เลือดออก |
![Responsive image](./system_files/294/65b0b1a7fc7a57a97524f9f26f4c7e01.jpg) |
วันที่ 12 ตุลาคม 2566 นายวิกรานต์ ลิ้มพานิชเจริญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าข้าม และนายมานัส เสนานุช ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลท่าข้าม มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมออกพ่นหมอกควัน บ้านเคสไข้เลือดออก หมู่ 4 บ้านกุฎิพระ รอบ 2 และ หมู่ 8 บ้านตะกุดจั่น รอบ 3 |
|
โพสเมื่อ : 12 ต.ค. 2566 |
|
|